สหรัฐ - เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
ฟิลลาเดเฟีย ยูเนียน
3-0
โคลัมบัส ครูว์

แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบคัดเลือก

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
เอฟซี แอสตานา
3-1
ลีเกีย วอร์ซอว์
FT
ดินาโม เคียฟ
3-1
ยัง บอยส์ เบิร์น
FT
ซัลซ์บวร์ก
1-1
ริเยก้า
FT
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
2-0
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
FT
วิทโตรูน คอนส์ทานทา
1-0
อาโปเอล นิโคเซีย
FT
มาริบอร์
1-0
เอฟเฮช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
FT
นีซ
1-1
อาแจ็กซ์
FT
กลาสโกว์ เซลติก
0-0
โรเซนบอร์ก
FT
คลับ บรูจจ์
3-3
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค

ยูโรป้า ลีก รอบคัดเลือก

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

23:00
-
มลาด้า โบเลสลาฟ
-
สเคนเดอร์บู
23:30
-
Trakai FK
-
สเกนดิยา
23:30
-
โอลิมปิก โดเน็ตส์ก
-
พีเอโอเค
23:45
-
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
-
พานิโอนิออส
00:00
-
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
-
โอซีเยค
00:00
-
คราสโนดาร์
-
ลิงบี้
00:00
-
สตวร์ม กราซ
-
เฟเนร์บาห์เช่
00:00
-
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
-
โฟล่า เอสช์
00:00
-
อูเทร็คท์
-
เลช พอซนาน
00:00
-
เออีเค ลาร์นาคา
-
ดินาโม มินส์ค
00:00
-
เอไอเค โซลนา
-
บราก้า
00:00
-
Suduva
-
เอฟซี ซิยง
00:30
-
ดินาโม บูคาเรสต์
-
แอธเลติก บิลเบา
00:30
-
แอสตร้า
-
เอฟซี โอเล็กซานเดรีย
00:30
-
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
-
มาริติโม่
00:30
-
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
01:00
-
Arka Gdynia
-
เอฟซี มิดทิลแลนด์
01:00
-
คราอิโอว่า
-
เอซี มิลาน
01:00
-
บรอนด์บี้
-
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
01:30
-
พานาธิไนกอส
-
เอฟเค ควาบาล่า
01:30
-
บอร์กโดซ์
-
วีดีโอตัน
01:30
-
เกนค์
-
อัลทัช
01:30
-
FK Crvena zvezda
-
สปาร์ต้า ปราก
01:45
-
ดินาโม ซาเกร็บ
-
Odds Ballklubb
01:45
-
อเบอร์ดีน
-
อปอลลอน ลิมาสซอล
01:45
-
มาร์กเซย
-
ออสเทนเด้
02:05
-
ออสเตรีย เวียนนา
-
เออีแอล ลิมาสซอล
02:05
-
เอฟเวอร์ตัน
-
Ruzomberok
02:05
-
ไฟร์บวร์ก
-
Domzale

กระชับมิตร

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
เอกวาดอร์
3-1
ตรินิแดดและโตเบโก
20:00
-
คอนยาสปอร์
-
อัล อาห์ลี
ยกเลิก
NK Celje
-
คาราบุคสปอร์
20:30
-
อลันยาสปอร์
-
ฮันโนเวอร์ 96
22:00
-
ซาสซูโอโล่
-
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
23:00
-
กรานาด้า
-
เกนเคลอร์บิลิจี้
22:00
-
Mestre
-
สปอล 2013
23:30
-
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
-
อันตัลยาสปอร์
23:30
-
เคย์เซริสปอร์
-
ฮันโนเวอร์ 96
00:30
-
วีวีวี เวนโล่
-
เรอัล โซเซียดาด
00:30
-
Real Murcia
-
เลบันเต้
01:30
-
ลาส พัลมาส
-
เบซิคตัส
01:00
-
ราซิ่ง เด แฟร์รอล
-
เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
01:00
-
โอลด์แฮม แอธเลติค
-
คิโรน่า
01:30
-
Arnold Town FC
-
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:30
-
ปอร์ติโมเนนเซ่
-
ปอร์โต้

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
โตลูก้า
0-0
แอตเลติโก มาดริด
ยกเลิก
เอสโตริล
-
เบนฟิก้า บี
ยกเลิก
อัล ซาดด์
-
กัซเทป
FT
สปอล 2013
2-0
Triestina
FT
ซามพ์โดเรีย
3-0
Cremonese
FT
คิเอโว
2-0
Trento
FT
ชาลเก้ 04
1-0
FK Neftchi
FT
สตุ๊ตการ์ท
5-0
คาซิมปาซ่า
FT
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
3-1
ฮาลาดาส
FT
มงต์เปลลิเย่ร์
1-0
แซงต์ เอเตียน
FT
อาแซด อัลค์มาร์
3-0
มาลาก้า
FT
Espinho
0-3
อาเวส
FT
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์
1-2
อูดิเนเซ่
FT
เรอุส
0-1
บียาร์เรอัล
FT
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
1-2
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
FT
แบรดฟอร์ด ซิตี้
0-4
นิวคาสเซิล
FT
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
0-0
ซันเดอร์แลนด์
FT
เรอัล มาดริด กาสตีย่า
0-2
เลกาเนส
FT
อตาลันต้า
1-0
ลีลล์
FT
วอลซอลล์
1-2
เวสต์บรอมวิช
FT
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
0-1
เวสต์บรอมวิช
FT
ลูตัน ทาวน์
0-1
เลสเตอร์ ซิตี้
FT
คิดเดอร์มินส์เตอร์ แฮริเออร์
1-1
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
ต่อเวลา
Extremadura
3-4
เรอัล เบติส*
FT
วิตอเรีย กิมาไรส์
3-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
FT
วิตอเรีย เซตูบัล
2-3
เอสโตริล
FT
Ankaran Hrvatini
1-7
คาราบุคสปอร์

เยอรมัน - Regionalliga Bayern

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
TSV Buchbach
1-0
1860 มิวนิค

บราซิล - ซีรี่ย์บี

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
อินเตอร์นาซิอองนาล
2-0
โอเอสเต้

วันอังคาร 25 ก.ค. 2560

FT
เอบีซี
1-0
Brasil de Pelotas

ออสเตรเลีย - FFA Cup

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

ต่อเวลา
Hills Brumbies
3-6
Hakoah Sydney City East*
FT
Bankstown Berries
2-1
North Eastern Metro Stars
FT
South Melbourne
1-0
Edgeworth Eagles
FT
Sorrento
1-0
Canberra Olympic

บราซิล - บอลถ้วย

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
ซานโตส
4-2
ฟลาเมงโก้
FT
ครูไซโร่
1-1
พัลไมรัส

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
โบตาโฟโก้
3-0
แอตเลติโก้ มิไนโร่

เดนมาร์ก - 1. Division

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

23:00
-
เอสเบิร์ก
-
เฟรเดอริเซีย

ไอซ์แลนด์ - บอลถ้วย

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

00:30
-
เซนจาร์นาน
-
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์

ไอซ์แลนด์ - Urvalsdeild

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

02:15
-
เคอาร์ เรย์ยาวิค
-
ฟจอลเนอร์

Champions Cup

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
2-3
ยูเวนตุส
FT
แมนฯ ซิตี้
4-1
เรอัล มาดริด
18:35
-
บาเยิร์น มิวนิค
-
อินเตอร์ มิลาน

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
สเปอร์ส
2-3
โรม่า
FT
บาร์เซโลน่า
1-0
แมนฯ ยูไนเต็ด

CONCACAF Gold Cup Final Stage

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
สหรัฐ
2-1
จาไมก้า

Copa Sudamericana

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
Boston River
1-4
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
FT
โครินเธียนส์
2-0
ปาทรีโอทาส

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
ซานตา เฟ่
1-0
Fuerza Amarilla SC
FT
Sol de America
1-3
ปอนเต เปรตา
FT
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
1-2
ฟลูมิเนนเซ่

วันอังคาร 25 ก.ค. 2560

ต่อเวลา
*ชาเปโคเอนเซ่
5-2
เดเฟนซา จัสติเชีย

European Championships Grp. C

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
สวิตเซอร์แลนด์
1-1
ฝรั่งเศส
FT
ไอซ์แลนด์
0-3
ออสเตรีย

European Championships Grp. D

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

01:45
-
โปรตุเกส
-
อังกฤษ
01:45
-
สก๊อตแลนด์
-
สเปน

อิหร่าน - Persian Gulf Pro League

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

21:35
-
FC Mashhad
-
ซบ อฮัน
23:30
-
เอสเตกาล
-
แทร็คเตอร์
23:30
-
นาฟ เตหะราน
-
Sepidrood Rasht
23:30
-
เพอร์เซโปลิส
-
ฟูแลด คูเซสแตน

ญี่ปุ่น - League Cup Final Stage

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
เซเรโซ โอซาก้า
1-0
คอนซาโดล ซัปโปโร
FT
เอฟซี โตเกียว
1-0
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

คาซัคสถาน - Premier League

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
Akzhaiyk Uralsk
2-2
Aktobe
FT
Atyrau
2-1
Okzhetpes Kokshetau

ลิธัวเนีย - A Lyga

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

เลื่อน
Trakai FK
-
Suduva

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

ยกเลิก
FK Silas
-
Zalgiris Vilnius
FT
FK Utenis Utena
1-1
Atlantas Klaipeda

มาเลเซีย - Super Liga

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
Kedah
5-0
Kelantan
FT
Felda United FC
3-1
Selangor
FT
Johor Darul Ta'zim FC
2-1
Perak
FT
Selangor Pkns FC
2-1
PBDKT T Team FC
FT
Melaka United
4-2
Sarawak FA
FT
Pulau Pinang
2-0
Pahang

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 1

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
โดราโดส
0-2
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่า

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 2

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
มอนเทอร์เรย์
3-0
Celaya

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 3

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
อัตลาส
2-1
U.A. Estado de Mexico

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 4

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
พูอีบลา
1-0
Atlante

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 5

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
CA Zacatepec
1-1
ครูซ อาซูล

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 6

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
เลออน
3-2
Alebrijes Oaxaca

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 7

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
ซานโตส ลากูน่า
2-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า

เม็กซิโก - Copa MX Apertura grp. 8

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
กัวเรตาโร่
2-0
Cimarrones de Sonora

เม็กซิโก - Copa MX Apertura Grp. 9

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
Monarcas Morelia
2-1
Mineros de Zacatecas

NIGERIA - Professional Football League

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
Rivers United FC
1-1
Akwa United

เปรู - Primera Division

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
สปอร์ติ้ง คริสตัล
1-1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
03:30
-
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน
-
สปอร์ต ฮวนคาโย่

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
อายากูโช่
1-0
อลิอันซ่า แอตเลติโก้
FT
เมลการ์
1-1
Comerciantes Unidos
FT
Sport Rosario
3-1
Academia Cantolao

รัสเซีย - National Football League

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
2-0
FC Orenburg
FT
Dinamo St Petersburg
0-3
FC Rotor Volgograd
FT
Olimpiec Nizhny
1-0
Khimki
FT
ครีลย่า โซเวียตอฟ
0-1
ทอม ทอมสค์
FT
Zenit St. Petersburg II
2-1
Sibir Novosibirsk
FT
FC Volgar
2-0
Luch Energiya Vladivostok
FT
Avangard Kursk
1-1
Spartak Moscow II
FT
Fakel
1-0
Tyumen
FT
Baltika
3-0
FC Tambov
FT
คูบาน คราซ์โนดาร์
1-0
Shinnik Yaroslavl

รัสเซีย - PFL Zone Center

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

ยกเลิก
Khimik Novomoskovsk
-
Yunost Moscow
21:00
-
ตอร์ปิโด มอสโก
-
Metalurg Lypetsk
22:00
-
Zenit Penza
-
Strogino
22:00
-
Khimik Novomoskovsk
-
FC Rotor Volgograd II
22:30
-
FC Ryazan
-
Sokol Saratov
22:30
-
Dinamo Briansk
-
Energomash Belgorod
23:00
-
Zorky Krasnogorsk
-
Saturn Ramenskoye

รัสเซีย - PFL Zone Ural

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

ยกเลิก
Dinamo Kirov
-
Ural II
ยกเลิก
Volga Ulyanovsk
-
Akademiya Togliati
20:30
-
FC Chelyabinsk
-
FC Orenburg II
21:00
-
Zenit Izhevsk
-
NoSta
21:00
-
Volga Ulyanovsk
-
Krylya Sovetov Samara II
22:00
-
Neftekhimik
-
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
22:00
-
Syzran 2003
-
Lada Togliati
22:00
-
Anzhi Junior Zelenodolsk
-
KamAZ

รัสเซีย - PFL Zone West

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

18:00
-
Spartak Kostroma
-
Murom
21:00
-
Veles Moscow
-
Znamya
21:30
-
Dinamo St Petersburg II
-
Kolomna
22:00
-
FC Dolgoprudny
-
Torpedo Vladimir
22:30
-
Tekstilshchik
-
Pskov 747
22:30
-
CRFSO Smolensk
-
Chertanovo Moscow
23:00
-
Luki Energiya
-
Lokomotiv Kazanka Moscow

สก๊อตแลนด์ - League Cup Grp. C

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
คาวเดนบีท
0-3
ดันดี เอฟซี

สิงคโปร์ - เอส ลีก

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2-1
บาเลสเตียร์ คัลซา

สวีเดน - บอลถ้วย

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

ต่อเวลา
*Bollnaes GIF FF
4-2
IFK Timraa

สหรัฐ - USL

วันพฤหัสบดี 27 ก.ค. 2560

FT
Rio Grande Valley FC
1-2
Real Monarchs SLC

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
Charlotte Independence
0-0
Richmond Kickers
FT
Pittsburgh Riverhounds
2-2
Charleston Battery
FT
Rochester Rhinos
2-0
Toronto FC II

ไทย - ลีก คัพ 2017 32 ทีม

วันพุธ 26 ก.ค. 2560

FT
กำแพงเพชร
0 - 1
สุโขทัย เอฟซี
FT
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
0 - 4
พัทยา ยูไนเต็ด
FT
ตรัง เอฟซี
1 - 3
เชียงราย ยูไนเต็ด
ET2'
ประจวบ เอฟซี
2 - 1
สุพรรณบุรี
FT
พีทีที ระยอง
4 - 0
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
FT
ระยอง เอฟซี
2 - 1
ราชนาวี
FT
ลำพูน วอริเออร์
0 - 4
ราชบุรี มิตรผล
FT
หนองบัว พิชญ
1 - 0
นครราชสีมา เอฟซี
FT
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
0 - 3
แบงค็อก
ET2'
แอร์ฟอร์ซ
2 - 0
ไทยฮอนด้า
ET2'
อยุธยา ยูไนเต็ด
1 - 2
การท่าเรือ เอฟซี
FT
เอสซีจี เมืองทอง
5 - 2
บางกอกกล๊าส
FT
ชัยนาท ฮอร์นบิล
1 - 2
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
FT
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
3 - 0
ศรีสะเกษ เอฟซี
PEN'
เชียงใหม่ เอฟซี
4 - 6
ชลบุรี เอฟซี
กำลังโหลด...