อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
คริสตัล พาเลซ
-
สโต๊ค ซิตี้
22:00
-
แมนฯ ยูไนเต็ด
-
ไบรจ์ตัน
22:00
-
นิวคาสเซิล
-
วัตฟอร์ด
22:00
-
สวอนซี ซิตี้
-
บอร์นมัธ
22:00
-
สเปอร์ส
-
เวสต์บรอมวิช
00:30
-
ลิเวอร์พูล
-
เชลซี

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เวสต์แฮม
1-1
เลสเตอร์ ซิตี้

สเปน - ลาลีกา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
อลาเบส
-
เออิบาร์
22:15
-
เรอัล มาดริด
-
มาลาก้า
00:30
-
เรอัล เบติส
-
คิโรน่า
02:45
-
เลบันเต้
-
แอตเลติโก มาดริด

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เซลต้า บีโก้
1-0
เลกาเนส

เยอรมัน - บุนเดสลีกา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:30
-
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
-
ชาลเก้ 04
21:30
-
ราเซนบอลสปอร์ต ลีบซิก
-
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
-
ไฟร์บวร์ก
-
ไมนซ์ 05
21:30
-
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
-
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30
-
เอาก์สบวร์ก
-
โวล์ฟสบวร์ก
00:30
-
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
-
บาเยิร์น มิวนิค

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ฮันโนเวอร์ 96
1-1
สตุ๊ตการ์ท

อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:00
-
โบโลญญ่า
-
ซามพ์โดเรีย
00:00
-
คิเอโว
-
สปอล
00:00
-
ซาสซูโอโล่
-
เวโรน่า
02:45
-
กายารี่
-
อินเตอร์ มิลาน

ฝรั่งเศส - ลีกเอิง

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
แรนส์
-
น็องต์
02:00
-
ก็อง
-
บอร์กโดซ์
02:00
-
ดิฌง
-
ตูลูส
02:00
-
เม็ตซ์
-
อาเมียงส์
02:00
-
มงต์เปลลิเย่ร์
-
ลีลล์
02:00
-
ทรัวส์
-
อองเช่

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
แซงต์ เอเตียน
2-2
สตารส์บูร์ก

กระชับมิตร

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เอไอเค โซลนา
3-1
Sollentuna FF

อังกฤษ - แชมเปียนส์ชิพ

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:30
-
บาร์นสลี่ย์
-
ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00
-
แอสตัน วิลล่า
-
อิปสวิช ทาวน์
22:00
-
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
-
ซันเดอร์แลนด์
22:00
-
ฟูแล่ม
-
มิลล์วอลล์
22:00
-
ฮัลล์ ซิตี้
-
บริสตอล ซิตี้
22:00
-
มิดเดิ้ลสโบรช์
-
ดาร์บี้ เค้าน์ตี้
22:00
-
นอริช ซิตี้
-
เปรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
-
เร้ดดิ้ง
-
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00
-
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
-
โบลตัน วันเดอเรอร์ส
00:30
-
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
-
เบอร์มิงแฮม ซิตี้

อังกฤษ - ลีกวัน

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
วิมเบิลดัน
-
วอลซอลล์
22:00
-
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
-
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
-
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
-
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
-
ฟลีตวู้ด ทาวน์
-
แบล็คพูล
22:00
-
จิลลิ่งแฮม
-
โอลด์แฮม แอธเลติค
22:00
-
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
-
บิวรี่
22:00
-
พอร์ทสมัธ
-
พลีมัธ
22:00
-
โรชเดล
-
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
-
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
-
วีแกน แอธเลติค
22:00
-
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
-
ชาร์ลตัน แอธเลติค
22:00
-
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
-
แบรดฟอร์ด ซิตี้
22:00
-
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
-
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

อังกฤษ - ลีกทู

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
-
เชสเตอร์ฟิล์ด
22:00
-
บาร์เน็ต
-
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
-
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
-
สตีฟเนจ
22:00
-
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
-
มอร์แคมบ์
22:00
-
โคเวนทรี ซิตี้
-
คราวเล่ย์ ทาวน์
22:00
-
ครูว์ อเล็กซานดร้า
-
ลูตัน ทาวน์
22:00
-
เอ็กเซเตอร์ ซิตี้
-
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
-
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
-
เชลท์แน่ม ทาวน์
22:00
-
ลินคอล์น ซิตี้
-
พอร์ทเวล
22:00
-
น็อตต์ส เคาน์ตี้
-
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
-
สวินดอน ทาวน์
-
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
22:00
-
วีคอม วันเดอเรอร์ส
-
เยโอวิล ทาวน์

อังกฤษ - เนชั่นแนล ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:30
-
เชสเตอร์
-
ดาเกนแน่ม แอน เรดบริดจ์
22:00
-
บาร์โรว์
-
บรอมลี่ย์
22:00
-
บอร์แฮม วู้ด
-
วอคกิ้ง
22:00
-
โดเวอร์ แอธเลติค
-
ฟิลเด้
22:00
-
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
-
เร็กซ์แฮม
22:00
-
เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด
-
ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
22:00
-
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
-
เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00
-
FC Halifax Town
-
อีสต์ไลก์
22:00
-
กุยเซลีย์
-
ซัตตัน ยูไนเต็ด
22:00
-
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
-
แม็คเคิลส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
-
โซลิฮัลล์ มอร์ส
-
เกตส์เฮด
22:00
-
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
-
เลย์ตัน โอเรียนท์

เยอรมัน - บุนเดสลีกา 2

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
-
เนิร์นแบร์ก
19:00
-
โฮลสไตน์ คีล
-
อิงโกลสตัดท์
19:00
-
จอห์น เรเกนเบิร์ก
-
ดุ๊ยส์บวร์ก

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
3-3
ดาร์มสตัดท์
FT
แซนด์เฮาเซ่น
1-2
ไฮน์เดนเฮลม์

เยอรมัน - ลีกา 3

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
แวร์เดอร์ เบรเมน II
-
เออร์เฟือร์ธ
20:00
-
คาร์ล ไซส์ เยน่า
-
วีเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
20:00
-
อาเล่น
-
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
20:00
-
FSV Zwickau
-
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
20:00
-
ฮันซ่า รอสต๊อค
-
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
20:00
-
มักเดบวร์ก
-
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
20:00
-
วุซเบเกอร์ คิกเกอร์ส
-
สปอร์ตฟรอยน์เดอ ล็อตเต้

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
พาเดอร์บอร์น
0-2
คาร์ลสรูห์
FT
พรอยส์เซ่น มุนสเตอร์
1-0
ชามนิตเซอร์ เอฟซี
FT
Meppen
1-1
ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปาส

เยอรมัน - Regionalliga Bayern

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
เอาก์สบวร์ก II
-
FC Schweinfurt
20:00
-
FC Memmingen
-
อิงโกลสตัดท์ II
20:00
-
SpVgg Bayreuth
-
VfR Garching
20:00
-
Burghausen
-
SV Seligenporten
20:00
-
TSV Buchbach
-
FV Illertissen
20:00
-
เนิร์นแบร์ก II
-
SV Schalding Heining
20:00
-
FC Pipinsried
-
VfB Eichst??tt

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
บาเยิร์น มิวนิค II
5-2
FC Unterfoehring

เยอรมัน - รีเจนนอลลีก ตะวันตก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

เลื่อน
SC Verl
-
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
20:00
-
Alemannia Aachen
-
โคโลญจน์ II
00:00
-
Bonner SC
-
SV Roedinghausen

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

เลื่อน
Westfalia Rhynern
-
SC Wiedenbrueck

อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:00
-
อัสโคลี่
-
Cremonese
21:00
-
อเวลลิโน่
-
ปาแลร์โม่
21:00
-
คาร์ปี่
-
Parma Calcio 1913
21:00
-
ชิตตาเดลล่า
-
ซาแลร์นิตาน่า
21:00
-
โปร เวอร์เซลลี่
-
เอนเตลล่า
21:00
-
สเปเซีย
-
เปสคารา
21:00
-
Venezia
-
โนวาร่า

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เอ็มโปลี
3-3
โฟรซิโนเน่

ฝรั่งเศส - ลีกเดอซ์

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:15
-
เลออาฟร์
-
ล็องส์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อฌักซิโอ้
0-1
แร็งส์
FT
โอแซร์
1-1
น็องซี่
FT
เบรสต์
1-0
โชโชซ์
FT
นีมส์
4-0
บรูค พีรอนนาส
FT
โอร์แลงส์
1-2
แกลร์กมงต์ ฟุต
FT
ตูร์
1-2
กาเซเล็ก อฌักซิโอ้
FT
วาลองเซียน
4-2
ลอริยองต์
ยกเลิก
บาสเตีย
-
Quevilly
FT
นิออร์
2-1
ชาโต้รูห์
FT
ปารีส เอฟซี
2-0
Quevilly

ฝรั่งเศส - ดิวิชั่น3

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:30
-
บูโลญจน์
-
เร้ด สตาร์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Entente SSG
1-1
Cholet
FT
Rodez
0-2
Pau
FT
ดันเคอคู
1-2
เกรไตล์
FT
Concarneau
2-0
คอนโซลาท มาร์กเซย
FT
Lyon la Duchere
1-0
ลาวัล
FT
เลส เออบีเยร์
2-2
อาวรองเช่
FT
เบซิเอร์
0-0
Grenoble
ยกเลิก
แชมบลี
-
บาสเตีย

บราซิล - ซีรี่ย์เอ

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

02:00
-
ฟลูมิเนนเซ่
-
Sport Recife

บราซิล - ซีรี่ย์บี

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

02:30
-
เซร่า
-
เอบีซี
02:30
-
วิลา โนวา
-
Londrina EC
02:30
-
โอเอสเต้
-
โกยาส
02:30
-
ปารานา
-
เบา เอสปอร์เต้
02:30
-
อเมริกา มิไนโร่
-
ซีอาร์บี
02:30
-
ลูเวอร์เดนเซ่
-
เนาติโก้
02:30
-
อินเตอร์นาซิอองนาล
-
กัวรานี่

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Brasil de Pelotas
3-2
คริคูม่า
FT
ฟิกูเรนเซ่
1-0
เปซานดู

อินเดีย - อินเดียน ซูเปอร์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:30
-
มุมไบ ซิตี้
-
เอฟซี กัว

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เกราล่า บลาสเตอร์ส
0-0
Jamshedpur

รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:30
-
ทอสโน
-
อาร์เซน่อล ตูล่า
23:00
-
FK Akhmat
-
เอฟซี ยูฟ่า

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อัมคาร์
2-1
ดินาโม มอสโก

ตุรกี - ซูเปอร์ ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

18:00
-
กัซเทป
-
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
20:30
-
เยนิ มาลัตยาสปอร์
-
เบซิคตัส
23:30
-
กาลาตาซาราย
-
อลันยาสปอร์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ออสมานลิสปอร์
2-0
เกนเคลอร์บิลิจี้

ออสเตรีย - บุนเดสลีกา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
สตวร์ม กราซ
-
LASK
00:30
-
อัลทัช
-
ซังค์ พอลเท่น
00:30
-
แอดมิร่า
-
แมตเตอร์บวร์ก

อาร์เจนติน่า - Federal A Zona 1

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Independiente de Neuquen
0-0
Sansinena BB
FT
CA Alvarado
1-1
Deportivo Madryn
FT
Villa Mitre
1-1
Club Cipolletti
FT
Deportivo Roca
2-1
Club Rivadavia

อาร์เจนติน่า - Federal A Zona 2

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

19:30
-
Gutierrez SC
-
Union Aconquija
FT
Huracan Las Heras
1-1
Juventud Unida Universitario
FT
San Lorenzo de Alem
1-0
เดปอร์ติโบ ไมปู
FT
Union Villa Krause
0-1
Estudiantes de Rio Cuarto

อาร์เจนติน่า - Federal A Zona 3

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

FT
Central Cordoba de Santiago
6-1
CD Libertad
04:00
-
Union de Sunchales
-
Sportivo Belgrano
04:00
-
Defensores de Pronunciamiento
-
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Sportivo Las Parejas
1-0
Gimnasia y Esgrima de Concepcion

อาร์เจนติน่า - Federal A Zona 4

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

FT
Juventud Antoniana
1-0
Guarani Antonio Franco
03:00
-
Deportivo Mandiyu
-
CA Chaco For Ever

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Deportivo San Jorge Tucuman
0-0
Gimnasia y Tiro
FT
Sarmiento de Resistencia
4-2
Sportivo Patria
FT
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
5-1
Altos Hornos Zapla

อาร์เจนติน่า - Primera B Metropolitana

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

03:00
-
Barracas Central
-
Club Atletico Platense
03:00
-
Colegiales
-
Villa San Carlos
03:00
-
Tristan Suarez
-
CA Talleres Remedios de Escalada
05:30
-
Atlanta
-
CD UAI Urquiza

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
San Telmo
1-0
Comunicaciones
FT
CA San Miguel
1-1
Sacachispas FC

อาร์เจนติน่า - Primera B Nacional

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

03:05
-
คิลเมส
-
Almagro
05:00
-
แอดเตริโค ราแฟล่า
-
Juventud Unida Gualeguaychu

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ซาร์เมียนโต้
0-2
San Martin de Tucuman
FT
Independiente Rivadavia
2-0
Ferro Carril Oeste

อาร์เจนติน่า - Superliga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

03:00
-
เบลกราโน่
-
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
03:00
-
พาโตรนาโต้
-
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
05:15
-
ซาน โลเรนโซ
-
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
บานฟิลด์
0-1
เดเฟนซา จัสติเชีย
FT
ชาคาริต้า จูเนียร์ส
0-2
ฮูราแคน
FT
โคลอน
3-1
ติเกร

ออสเตรเลีย - A

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

13:35
-
เวลริงตัน โฟนิค
-
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
15:50
-
ซิดนีย์ เอฟซี
-
บริสแบน โรว์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เมลเบริ์น ซิตี้
1-3
เพิร์ท กลอรี่

ออสเตรีย - Erste Liga

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
รีด
2-2
ไวเนอร์ นูสตัดท์
FT
Wattens
1-4
ฮาร์ทเบิร์ก
FT
คัพเฟ่นเบิร์ก
0-5
ไลเฟอริง
FT
ทีม เฟอ ไวน์
2-1
ออสเตรีย ลัสเตนัว
FT
BW Linz
1-2
แวคเกอร์ ติโรล

อาเซอร์ไบจาน - Premier League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:30
-
FC Kapaz
-
เอฟเค ควาบาล่า
20:00
-
FK Neftchi
-
Keshla

เบลเยี่ยม - First Division A

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

00:00
-
Royal Antwerp
-
เควี เมเชเลน
02:00
-
ออสเทนเด้
-
อูเปน
02:00
-
แซงต์ ทรุยด็อง
-
โลเคอเรน
02:30
-
วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
-
สปอร์ติ้ง ชาเลอร์รัว

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เกนค์
3-1
Royal Excel Mouscron

เบลเยี่ยม - First Division B 2nd Stage

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
แซงต์ กิลลัวส์
-
อุด เฮเวอร์ลี
02:30
-
โรเซลาเร่
-
ลีแอร์ส

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ทูบิซี
1-1
เซอร์เคอร์ บรูซ

โบลิเวีย - Primera Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

02:00
-
เปโตรเลโร
-
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
04:15
-
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
-
นาซิอองนาล โปโตซี่

บอสเนีย เฮอร์เซโกวีนา - Herzegovina

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
เซลิก
-
FK Krupa
19:00
-
FK Mladost Doboj Kakanj
-
Siroki Brijeg
19:00
-
Vitez
-
Borac Banja Luka
21:00
-
Zrinjski Mostar
-
Sloboda Tuzla

บัลแกเรีย - First Professional League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

18:00
-
Septemvri Sofia
-
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
20:15
-
เบโร่
-
สลาเวีย โซเฟีย
22:30
-
เลฟสกี้ โซเฟีย
-
Vereya

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เชอร์โน โมเร่
0-1
พีริน บลากอเยฟกราด

ชิลี - Primera Division Qualification

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

FT
ซาน มาร์กอส
1-0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า

ชิลี - Primera Division Torneo de Transicion

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
ปาเลสติโน่
-
เดปอร์เตส อีกีเก
03:00
-
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
-
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
05:30
-
โอ ฮิกกินส์
-
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ซาน หลุยส์
0-0
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ คอนเซปซิออน

โครเอเชีย - 1. Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:00
-
สลาเวน โคพริว์นิก้า
-
อิสทรา 1961
00:00
-
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
-
โอซีเยค

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อินเตอร์ ซาเปรซิค
1-1
โลโคโมติวา ซาเกร็บ

ไซปรัส - 1. Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
อาริส ลิมาสซอล
-
เอร์มิส อราดิปปู
23:00
-
อาโปเอล นิโคเซีย
-
Olympiakos Nicosia
00:00
-
อนอร์โธซิส
-
เออีแอล ลิมาสซอล

เช็ก - 1. Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

00:30
-
บานิค ออสตราว่า
-
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ดูก้า ปรากซ์
4-1
มลาด้า โบเลสลาฟ
FT
Vysocina Jihlava
0-2
FC Zbrojovka Brno
FT
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
0-0
Slovan Liberec

เช็ก - FNL

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:30
-
ฟรีเดค มิสตัค
-
พาร์ดูบิซ
19:30
-
ไพรบราม
-
ทริเน็ค
20:00
-
ฮราเดตส์กราลอเว
-
ซโนจ์โม่
22:15
-
SK Dynamo Ceske Budejovice
-
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม

เดนมาร์ก - Superligaen

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
เฮลซิงเกอร์
-
อัลบอร์ก

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
แรนเดอร์ส เอฟซี
0-2
ซอนเดอร์ไจสกี้

เอกวาดอร์ - Serie A

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

03:30
-
Fuerza Amarilla SC
-
Clan Juvenil
04:00
-
อินดิเพนเดนเต้ เดล วัลเล่
-
Guayaquil City

อียิปต์ - Premier League

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Ismaily SC
1-0
สโมฮา
FT
อัล อาห์ลี
2-0
เอล ดัคเลยาห์

เอล ซัลวาดอร์ - Primera Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

04:00
-
CD Dragon
-
CD FAS
04:00
-
Santa Tecla FC
-
Pasaquina
04:00
-
Isidro Metapan
-
Firpo
04:00
-
CD Audaz
-
CD Chalatenango
04:00
-
Municipal Limeno
-
CD Sonsonate
04:00
-
Alianza FC
-
CD Aguila

จอร์เจีย - Erovnuli Liga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:00
-
Samtredia
-
Dila Gori

เยอรมัน - Regionalliga North

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:30
-
SC Weiche Flensburg
-
ฮันโนเวอร์ 96 II
20:30
-
BSV Rehden
-
Oldenburg
22:00
-
SSV Jeddeloh
-
โวล์ฟสบวร์ก II

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

เลื่อน
Luebeck
-
SV Drochtersen Assel
FT
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ II
1-2
TSV Havelse

เยอรมัน - Regionalliga Northeast

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
FC Oberlausitz Neugersdorf
-
TSG Neustrelitz
19:30
-
VSG Altglienicke
-
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:30
-
FC Viktoria 1889 Berlin
-
Budissa Bautzen
19:30
-
FSV Luckenwalde
-
ZFC Meuselwitz
19:30
-
Babelsberg
-
BFC Dynamo

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
FSV Wacker Nordhausen
3-1
VfB Auerbach

เยอรมัน - Regionalliga Southwest

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
Hessen Kassel
-
Saarbruecken
20:00
-
Elversberg
-
Waldhof Mannheim
20:00
-
SV Roechling
-
Eintracht Stadtallendorf
20:00
-
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
-
FCA Walldorf
20:00
-
ไมนซ์ 05 II
-
Wormatia Worms
20:00
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์ II
-
TSV Schott Mainz

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Ulm
2-1
สตุ๊ตการ์ท II

กรีซ - Football League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
Aris Thessaloniki FC
-
Panachaiki
20:00
-
Anagennisi Karditsas
-
Apollon Larissa
20:00
-
โอเอฟไอ เครเต้
-
Kallithea
20:00
-
Panserraikos FC
-
AE Karaiskakis

กรีซ - ซูเปอร์ ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
พีเอเอส เจียนนินา
-
ซานธี
22:15
-
Apollon Smirnis
-
Lamia
00:30
-
อโตรมิตอส
-
พานาธิไนกอส

ฮอนดูรัส - Liga Nacional

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
CD Olimpia
4-1
Juticalpa
FT
Lobos UPNFM
0-1
CD Motagua
FT
Real Espana
3-0
CD Vida

ฮังการี - NB I

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:30
-
วีดีโอตัน
-
ปัคซี เอสอี
21:30
-
วาซาส บูดาเปสต์
-
เดเบรเซ่น
21:30
-
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
-
Mezokovesd SE
21:30
-
ดิออสกียอร์
-
อุจเปสต์
21:30
-
Balmazujvaros
-
ปุสกัส อคาเดมี่
01:30
-
ฮาลาดาส
-
เฟเรนซ์วารอส

อินเดีย - I

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Minerva Punjab
-
Mohun Bagan

AFC Champions League Final Stage

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:15
-
อูราวะ เรด ไดมอนส์
-
อัล ฮิลาล

Copa Sudamericana

วันพฤหัสบดี 23 พ.ย. 2560

FT
ฟลาเมงโก้
2-1
แอตเลติโก้ จูเนียร์

อิหร่าน - Persian Gulf Pro League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

18:30
-
ซบ อฮัน
-
ฟูแลด คูเซสแตน
18:30
-
Pars Jonoubi Jam Bushehr
-
เพอร์เซโปลิส
18:45
-
Saipa
-
Siah Jamegan
21:00
-
เอสเตกาล
-
Gostaresh Foolad FC

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Padideh FC
3-1
นาฟ เตหะราน
FT
Sanat Naft Abadan
3-2
เซปาฮัน
17:30
-
แทร็คเตอร์
-
Sepidrood Rasht
FT
เอสเตกาล
1-0
Paykan

อิสราเอล - Leumit League

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ฮาโปเอล บีไน ลอด
0-2
Hapoel Hadera Eran
FT
ฮาโปเอล อฟูล่า
1-0
ฮาโปเอล รามัท แกน
FT
มัคคาบี้ แอคไฮ นาซาเร็ท
0-3
ฮาโปเอล นาซาเร็ท อิลลิท
FT
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
1-0
Hapoel Marmorek
FT
ฮาโปเอล คาทามอน เยรูซาเล็ม
2-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา

อิสราเอล - Ligat HaAl

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:00
-
บีไน ซัคนิน
-
ฮาโปเอล แอชเคลอน
23:15
-
ฮาโปเอล เคอร์ยัต
-
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
01:30
-
ฮาโปเอล แอคโค่
-
มัคคาบี้ เพทัช ทิคว่า
01:30
-
มัคคาบี้ เนทันย่า
-
มัคคาบี้ ไฮฟา

อิตาลี - Serie C Grp. A

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Piacenza
3-2
อาเลซซานเดรีย

อิตาลี - Serie C Grp. B

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

02:30
-
อัลบิโนเลฟเฟ่
-
Calcio Padova

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Mestre
1-1
Alma Juventus Fano
FT
Pordenone Calcio
3-2
วิเชนซ่า

อิตาลี - Serie C Grp. C

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:30
-
Fidelis Andria
-
ทราปานี่
22:30
-
โคเซนซ่า
-
Sicula Leonzio
22:30
-
Monopoli
-
Juve Stabia
22:30
-
Racing Fondi
-
Lecce
22:30
-
Reggina
-
Bisceglie
00:30
-
คาเซอร์ตาน่า
-
Rende
00:30
-
มาเทร่า
-
Virtus Francavilla
02:30
-
คาตาเนีย
-
Akragas
02:30
-
Siracusa Calcio
-
Catanzaro

Jordan - Premier League

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Shabab Al Ordon
0-0
Aqaba
FT
Al Hussein SC
0-0
อัล อาห์ลี
FT
Al Faisaly
3-0
Mansheiat Bani Hasan

มาเซโดเนีย - Prva Liga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
เรโนวา
-
สเกนดิยา

เม็กซิโก - Liga MX Apertura Playoff

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ครูซ อาซูล
0-0
คลับ อเมริกา
FT
อัตลาส
1-2
มอนเทอร์เรย์

มอนเตเนโกร - 1. CFL

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Petrovac
-
Buducnost Podgorica
19:00
-
Decic Tuzi
-
Kom
19:00
-
เอฟเค รูดาร์
-
Sutjeska
19:00
-
Grbalj Radanovici
-
FK Iskra
19:00
-
มลาดอสท์ พ็อดโกริก้า
-
Zeta

โมร็อคโค - Botola Pro

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
Ittihad Tanger
-
Chabab Atlas Khenifra
22:00
-
RSB Berkane
-
MAT Tetouan
เลื่อน
Chabab Atlas Khenifra
-
FAR Rabat
เลื่อน
Chabab Rif Al Hoceima
-
OCK Khouribga
เลื่อน
Difaa El Jadida
-
KACM
เลื่อน
FUS Rabat
-
Olympic Club de Safi
เลื่อน
MAT Tetouan
-
Raja Casablanca
เลื่อน
Rapide Club Oued Zem
-
Hassania Agadir
เลื่อน
RSB Berkane
-
Racing de Casablanca
เลื่อน
Wydad Casablanca
-
Ittihad Tanger

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Hassania Agadir
1-0
Olympic Club de Safi

ไอร์แลนด์เหนือ - Premiership

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
คลิฟตันวิลล์
-
บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด
22:00
-
โคเลเรน
-
ครูซาเดอร์ส
22:00
-
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
-
คาร์ริค เรนเจอร์ส
22:00
-
เกล็นโตรัน
-
Ards
00:30
-
บัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
-
วาร์เรนพ้อยท์ ทาวน์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เกลนาวอน
0-1
ลินฟีลด์

เนเธอร์แลนด์ - Eerste Divisie

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
คัมบูร์
2-2
เดน บอสช์
FT
Jong FC Utrecht
2-4
อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี
FT
โวเลนดัม
2-3
เอฟซี เอ็มเมน
FT
ดอร์เดรชท์
3-2
Jong AZ Alkmaar
FT
วาลไวก์
2-1
เอฟซี ออสส์
FT
ยอง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
6-0
เทลสตาร์
FT
มาสทริสช์
3-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต
FT
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
2-1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
FT
เดอ กราฟสคัป
4-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
ไนจ์เมเก้น
2-1
ยอง อาแจ็กซ์

เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิซี่

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

00:30
-
วีวีวี เวนโล่
-
วิลเล่ม ทเว
01:45
-
เฮราเคิ่ลส์
-
เอ็นเอซี เบรด้า
01:45
-
โกรนิงเก้น
-
เฟเยนูร์ด
02:45
-
ฮีเรนวีน
-
พีอีซี ซโวลล์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อาแซด อัลค์มาร์
2-0
ทเวนเต้

ปารากวัย - Division Profesional

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

04:00
-
Independiente CG
-
โอลิมเปีย

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ลิเบอร์ตาด
0-0
Deportivo Capiata

เปรู - Primera Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

00:30
-
เรอัล การ์ซิลาโซ่
-
สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:00
-
เมลการ์
-
ฮวน ออริช
03:30
-
ยูนิเวอร์ซิดัด เทคนิกา เด กาคามาร์กา
-
Academia Cantolao
05:45
-
Sport Rosario
-
ยูเนี่ยน โกเมอซิโอ้

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เดปอร์ติโบ มูนิซิปาล
3-5
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
FT
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน
3-2
Comerciantes Unidos

โปแลนด์ - 1. Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Odra Opole
-
Pogon Siedlce
22:00
-
GKS Katowice
-
Miedz Legnica
23:45
-
Stal Mielec
-
GKS Tychy 71
00:00
-
Bytovia Bytow
-
ป๊อดเบสคิดเซีย

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Stomil Olsztyn
0-1
Chojniczanka Chojnice
FT
ซาเกลบี้ โซสโนเวียค
2-2
โกลนิค เลชน่า

โปแลนด์ - 2. Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Garbarnia
-
จีเคเอส เบลชาโตว์
19:00
-
Warta Poznan
-
KS Legionovia Legionowo
19:00
-
GKS Jastrzebie
-
Gryf Wejherowo
19:00
-
Stal Stalowa Wola
-
Blekitni Stargard
21:00
-
Wisla Pulawy
-
Rozwoj Katowice

โปแลนด์ - Ekstraklasa

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:30
-
โปกอน ชเชชิน
-
ปิแอส กลิวิส
00:00
-
Arka Gdynia
-
Sandecja Nowy Sacz
02:30
-
โคโรน่า คีลเซ่
-
ลีเกีย วอร์ซอว์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
คราโคเวีย คราคอฟ
2-1
เลเชีย กอเดนซ์
FT
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
3-1
จาเกียลโลเนีย

โปรตุเกส - พรีเมียร์ ลีกา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
ปอร์ติโมเนนเซ่
-
ทอนเดล่า
01:15
-
เบาวิสต้า
-
โมไรเรนเซ่
03:30
-
อาเวส
-
ปอร์โต้

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เบเลเนนส์
0-1
ชาเวซ

โปรตุเกส - เซกุนด้า ลีกา

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

18:15
-
ฟามาลิเคา
-
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
22:00
-
บราก้า บี
-
กิล วิเซนเต้
23:00
-
นาซิอองนาล
-
อูเนียว มาไดร่า

โรมาเนีย - Liga I

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
วิทโตรูน คอนส์ทานทา
-
โปลี ทิมิโซเอร่า
01:45
-
ดินาโม บูคาเรสต์
-
ซีเอสเอ็มเอส อายซี่

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Juventus Bucuresti
0-5
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
FT
โบโตซานี่
1-0
คราอิโอว่า

รัสเซีย - National Football League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:00
-
Olimpiec Nizhny
-
Dinamo St Petersburg
17:00
-
FC Yenisey Krasnoyarsk
-
Baltika
18:00
-
ครีลย่า โซเวียตอฟ
-
Shinnik Yaroslavl
18:00
-
FC Volgar
-
ทอม ทอมสค์
18:00
-
FC Rotor Volgograd
-
FC Orenburg
18:00
-
Avangard Kursk
-
Khimki
21:00
-
Fakel
-
FC Tambov
21:00
-
คูบาน คราซ์โนดาร์
-
Sibir Novosibirsk

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Zenit St. Petersburg II
1-1
Spartak Moscow II

ซาอุดิอาระเบีย - Premier League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:05
-
Al Batin
-
อัล ทาวัน
21:30
-
Al Fateh FC
-
Al Faisaly

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อัล อาห์ลี
3-0
Al Qadasiya

สก๊อตแลนด์ - แชมเปียนส์ชิพ

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
เบรซิน ซิตี้
-
ดันดี ยูไนเต็ด
22:00
-
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติค
-
ดัมบาร์ตัน
22:00
-
ฟัลเคิร์ก
-
กรีน็อค มอร์ตัน
22:00
-
อินเวอร์เนสส์
-
เซนต์ เมียร์เรน
22:00
-
ควีน ออฟ เซาธ์
-
ลิฟวิงสตัน

สก๊อตแลนด์ - League One

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
อัลลัว แอธเลติค
-
อายร์ ยูไนเต็ด
22:00
-
อาร์บรอท
-
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติค
22:00
-
อีสต์ ไฟฟ์
-
แอร์ดรี้โอเนี้ยนส์
22:00
-
เรธ โรเวอร์ส
-
ควีนส์ ปาร์ค
22:00
-
สแตรนแรร์
-
อัลเบี้ยน โรเวอร์ส

สก๊อตแลนด์ - League Two

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
แอนนัน แอธเลติก
-
ไคลด์
22:00
-
เอดินเบิร์ก ซิตี้
-
คาวเดนบีท
22:00
-
เอลจิน ซิตี้
-
เบอร์วิค เรนเจอร์ส
22:00
-
สเตนเฮาส์มัวร์
-
มอนโทรส
22:00
-
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
-
ปีเตอร์เฮด

สก๊อตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
แฮมิลตัน
-
ฮิเบอร์เนียน
22:00
-
ฮาร์ทส์
-
รอสส์ เคาน์ตี้

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
ดันดี เอฟซี
2-1
เรนเจอร์ส

เซอร์เบีย - Super Liga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Macva Sabac
-
Javor
19:00
-
Backa Backa Palanka
-
เอฟเค วอจ์โวดิน่า
21:00
-
FK Radnik Surdulica
-
Napredak
21:00
-
Rad Beograd
-
Mladost Lucani
23:00
-
Radnicki Nis
-
FK Zemun

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
Borac Cacak
0-0
Vozdovac

สิงคโปร์ - บอลถ้วย

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

16:00
-
โฮม ยูไนเต็ด
-
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
19:00
-
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
-
โกลบอล เอฟซี

สโลวาเกีย - Super Liga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
Zlate Moravce
-
Zemplin Michalovce
20:00
-
FK Senica
-
Tatran Presov
20:00
-
Zeleziarne Podbrezova
-
สโลวาน บราติสลาวา
20:00
-
เทรนซิน
-
Ruzomberok
21:00
-
สปาร์ตัก ทร์นาว่า
-
ซิลิน่า

สโลเวเนีย - Prva Liga

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
ND Triglav
-
Domzale
21:00
-
Gorica
-
Ankaran Hrvatini
02:20
-
NK Celje
-
มาริบอร์

แอฟริกาใต้ - Premier Soccer League

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:30
-
Maritzburg United
-
Bidvest Wits
20:30
-
Chippa United
-
Mamelodi Sundowns FC
เลื่อน
SuperSport United
-
Polokwane City
23:00
-
Kaizer Chiefs
-
Free State Stars
01:15
-
Lamontville Golden Arrows
-
Cape Town City FC
01:15
-
Ajax Cape Town
-
AmaZulu FC

สเปน - Segunda B Grp. I

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
เซลต้า บีโก้ บี
-
RC Deportivo Fabril
22:45
-
Rapido de Bouzas
-
พอนเฟร์ราดิน่า
00:30
-
ฟูเอนลาบราดา
-
เรอัล มาดริด กาสตีย่า

สเปน - Segunda B Grp. II

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
อาเรนาส คลับ
-
เลโยอา
23:00
-
แอธเลติก บิลเบา บี
-
Caudal Deportivo

สเปน - Segunda B Grp. III

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

23:00
-
Atletico Saguntino
-
Ontinyent
00:30
-
เอลเช่
-
บาเลนเซีย บี
02:00
-
เยย์ดา
-
เฮอร์คูเลส

สเปน - Segunda B Grp. IV

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

01:00
-
Real Murcia
-
CD Badajoz
02:00
-
คาร์ทาเกน่า
-
Betis Deportivo Balompie

สเปน - Segunda Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

22:00
-
กาดิซ
-
บายาโดลิด
00:00
-
กิมนาสติก
-
Lorca FC
00:00
-
เรอัล โอเบียโด
-
นูมานเซีย
02:00
-
อัลคอลคอน
-
เซบีย่า แอตเลติโก
02:30
-
เรอัล ซาราโกซ่า
-
เรอุส

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
เตเนริเฟ่
2-2
ราโย บาเยกาโน่

สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

01:00
-
เคียสโซ
-
วินเตอร์ทูร์
01:00
-
เนอชาแตล ซามักซ์
-
วิล 1900

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
FC Rapperswil Jona
2-0
วาดุซ

สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

01:00
-
ลูเซริ์น
-
บาเซิล
01:00
-
เอฟซี ธูน
-
St. Gallen

ตุรกี - 1. Lig

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:00
-
Istanbulspor
-
ซัมซั่นสปอร์
17:00
-
อดาน่าสปอร์
-
กาเซียนเทปสปอร์
19:30
-
กิเรซันสปอร์
-
Ankaragucu
19:30
-
อีลาซิกสปอร์
-
โบลูสปอร์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
มานิซาสปอร์
2-1
อดาน่า เดเมอร์สปอร์

U.A.E. - Arabian Gulf League

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
อัล จาซีร่า
3-1
Emirates Club
FT
Al Dhafra
2-5
Hatta
FT
อัล นาเซอร์ ดูไบ
1-1
Shabab Al Ahli Dubai FC

ยูเครน - พรีเมียร์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

19:00
-
Mariupol
-
วอร์สกล้า
22:00
-
โอลิมปิก โดเน็ตส์ก
-
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

อุรุกวัย - Primera Division clausura

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

03:00
-
Boston River
-
Juventud de las Piedras
03:00
-
Cerro
-
เพนาโรล

เวเนซุเอลา - Primera Division

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

04:00
-
มิเนรอส เดอ กัวยาน่า
-
Carabobo FC

เวียดนาม - V

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

17:00
-
Saigon FC
-
ไฮ ฟอง
17:00
-
ฮอง อันห์ ยาลาย
-
ดานัง
17:00
-
ดงตาม
-
คันโถ
17:00
-
กว๋างนิญ
-
ฮานอย ทีแอนด์ที
17:00
-
ซานนา คั้ญฮหว่า
-
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
17:00
-
ซอง ลัม เหงะอาน
-
FLC Thanh Hoa
17:00
-
กว๋างนาม
-
CLB TP Ho Chi Minh

เวลส์ - พรีเมียร์ลีก

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

21:30
-
เซฟน์ ดรูอิดส์
-
Barry Town
21:30
-
เดอะ นิว เซนต์ส
-
คาร์มาร์เธ็น ทาวน์

วันศุกร์ 24 พ.ย. 2560

FT
บังกอร์ ซิตี้
5-0
บาลา ทาวน์
FT
เปรสตาทีน ทาวน์
1-3
ลันดัดโน
FT
อเบอริธวิธ ทาวน์
3-0
นิวทาวน์

ไทย - ช้าง เอฟเอ คัพ ชิงชนะเลิศ

วันเสาร์ 25 พ.ย. 2560

20:00
-
เชียงราย ยูไนเต็ด
-
แบงค็อก
กำลังโหลด...